2018 - KIA Silfurhringurinn 60 km


 

KIA Silfurhringurinn - 60 Km

  • KIA Gullhringurinn er umfangsmesta og ein vinsælasta og skemmtilegasta hjólreiðakeppni landsins. Keppnin er haldin á Laugarvatni ár hvert og hjólað um margar þekktustu náttúruperlur Íslands um leið og hjólað er um þekktustu söguslóðir þjóðarinnar, Skálholt, Bræðratungu svo ekki sé nú minnst á Þingvelli.

    Mottó KIA Gullhringsins er “Allir hjóla, allir vinna og allir velkomnir” og er hægt að velja sér vegalengd eftir getu hvers og eins úr þremur mismunandi keppnisstigum. Allt þekktasta hjólreiðafólk landsins hefur hjólað KIA Gullhringinn og það sem skemmtilegra er að nýliðar í sportinu hafa notað KIA Gullhringinn sem fyrstu keppnina sína og þannig formlega innkomu sína í sportið.

    Keppnin er haldin annan laugardag í júlí ár hvert og safnast keppendur saman á Laugarvatni yfir daginn og eiga skemmtilegan dag en ræsing keppninnar er kl 19:00 í samráði við Vegagerðina og Lögreglu. Klukkutíma fyrir ræsingu eða kl 18:00 hjóla keppendur að Menntaskólanum á Laugarvatni þar sem haldinn er brautarfundur þar sem farið er yfir stöðu brautar og hvað ber að hafa í huga og hugsanlega varast. Í framhaldi af því eru keppendur í öllum stigunum ræstir með stuttu millibili frá kl 19:00

    Ræsing hefst klukkan 19:00 og hjólað er inn í sumarnóttina. Hjólað er að kvöldlagi til þess að umferðarþungi trufli keppendur sem minnst og um leið að keppendur trufli almenna umferð sem minnst.

    Þegar keppendur koma í mark er öllum keppendum boðið í grillveislu og í Fontana laugarnar á meðan að húsrúm leyfir. Þeir sem ekki komast að í Fontana eiga inni gjafabréfið sitt og geta nýtt það í allt að eitt ár frá keppni.

    Verðlauna afhending er um kl 22:30 undir berum himni ef veður leyfir. Annars inni í íþróttamiðstöðinni.

    Tugir brautarvinninga og bætt heilsa tryggja síðan öllum verðlaun með einum eða öðrum hætti.

    Keppninni er stýrt frá Laugarvatnt, þar eru fyrsta flokks tjaldstæði, farfuglaheimili, hótel og hostel. Náttúrulindin á Fontana tekur vel á móti öllum og veitingastaðir allt pylsunum í Samkaupversluninni að fimm stjörnu veitingahúsum eins og Lindinni.

    Mótstjórnin er á Laugarvatni og gríðarleg áhersla er lögð á öryggi keppenda. Á mótsvæðinu er læknir með búnað til minni aðgerða og á mótsvæðinu er einnig fullbúinn sjúkraflutningabíll og fjöldi björgunarsveitarmanna. Eftir alvarlegt slys í keppninni sumarið 2017 hefur þessi viðbúnaður verið aukin enn meira. Frá og með keppninni 2018 verða í fyrsta sinn lokanir og lögreglu með stærstu hópum keppninnar.

     

    Skráningargjald í keppnina er:

    Frá febrúar til 2.apríl 8.500.- kr.

    Frá 3. apríl til 4. maí  9.800,- kr.

    Frá 5. maí til 3. júlí 11.900,- kr.

    Á keppnisdag milli 13:00 og 17:00 er hægt að skrá* sig til leiks fyrir 14.900,-

    ( *þá getum við ekki tryggt að keppnisbolur fáist eða aðrar keppnisgjafir fylgi en frítt í Fontana fylgir )

    SAMA SKRÁNINGARGJALD ER Í ALLAR VEGALENGDIR

    SKRÁNINGARGJALD ER EKKI ENDURGREITT

    Það má keppa á flögu annarra á þeirra nafni en þá er árangur skráður á þann aðila sem skráður var upprunalega á flögunúmerið.

    Fyrir 4.500,- kr. er hægt að breyta nafni keppanda á flögu en það er gert á Laugarvatni á keppnisdag og það er hægt til kl 16:00 og er það gert í anddyri Fontana lauganna.

    Aldursflokkar:

    Aldursflokkar karla og kvenna:
    16-19 ára (16 til 18 ára með leyfi foreldra
    20-29 ára

    30-39 ára
    40-49 ára
    50-59 ára

    60 ára eldri

    Engir aldursflokkar eru í liðakeppni. 

    * Birt með fyrirvara um breytingar

    Skráningar LOTTO – Allir sem skrá sig fyrir 20. febrúar komast í sérstakan LAUF-LOTTO pott einn heppinn keppandi verður dregin út í beinni á facebook síðu keppninnar og vinnur sá heppni glænýtt LAUF TRUE GRIT gravel hjól frá þessum Hjólasprett. Hjól uppá tæpa hálfa milljón og líklega eftisóttasta hjólið í bransanum í dag. Vinningshafin fær að sjálfsögðu að velja stærð sem hentar og milli litanna Midnight Blue eða Pearl White litana.

Skrá þáttöku

Þátttakendur:

Númer Nafn Lið Fæðingarár Land
1000 Gunnar þórarinsson 1958 Iceland
1001 Sunna Sveins 1968 Iceland
1002 Gunnar Ingi Widnes Friðriksson 1981 Iceland
1003 Margeir Sæbjörnsson 1975 Iceland
1004 Kristín Ýr Gunnarsdóttir 1983 Iceland
1005 Helgi Hrafn Halldórsson 1983 Iceland
1006 Kristján Þór Jónsson 1969 Iceland
1007 Ari Konráðsson 1968 Iceland
1008 Arnaldur Árnason 1992 Iceland
1009 Þóra Guðmundsdóttir 1969 Iceland
1010 Róbert Andri Kristjánsson 1986 Iceland
1011 Elvar Steinn Kjartansson 1986 Iceland
1012 Elvar Freyr Pálsson 1988 Iceland
1013 Elín Áslaug Ásgeirsdóttir 1980 Iceland
1014 Helen Ómarsdóttir 1983 Iceland
1015 Guðjón Magnússon Grindavík 1979 Iceland
1016 Gunnar Ásbjörn Bjarnason 1962 Iceland
1017 Ástríður Edda Geirsdóttir 1980 Iceland
1018 Páll Magnússon 1971 Iceland
1019 Hulda Kristín Sigmarsdóttir 1977 Iceland
1020 Jóhann Friðriksson 1977 Iceland
1021 ívar Jónsson 1969 Iceland
1022 Hreinn Óskarsson Skógræktin 1971 Iceland
1023 Tanja Rut Ásgeirsdóttir 1983 Iceland
1024 Kristján Þorvaldsson 1977 Iceland
1025 Halldóra Jakobína Jónsdóttir 1970 Iceland
1026 Garðar Jóhannsson 1962 Iceland
1027 Þórður Þrastarson 1980 Iceland
1028 Grímur Sigurðsson Landslög 1977 Iceland
1029 Kristján Markús Bragason Íslandsbanki 1970 Iceland
1030 Valdimar Nielsen Team Lazy 1972 Iceland
1031 Lárus Sverrisson 1988 Iceland
1032 Gunnar Trausti Magnússon 1977 Iceland
1033 Gunnar Oddur Halldórsson 1979 Iceland
1034 Steinar Birgisson 1985 Iceland
1035 Erlendur Þór Ólafsson HFG 1970 Iceland
1036 Guðný Camilla Aradóttir 1975 Iceland
1037 Hlynur Geir Ásgeirsson 1974 Iceland
1038 Arnar Guðnason 1966 Iceland
1039 Jóhann Snorri Bjarnason 1967 Iceland
1040 Nína V. Björnsdóttir 1977 Iceland
1041 Gunnar Ingi Gunnarsson 1966 Iceland
1042 Jón Guðmundur Jónsson 1964 Iceland
1043 Ólafur Þorvaldsson 1957 Iceland
1044 Haukur Friðriksson 1956 Iceland
1045 Steinar Lúðvíksson 1975 Iceland
1046 Árni Grétarsson 1982 Iceland
1047 Hildur Rut Björnsdóttir 1981 Iceland
1048 Auðunn Gunnar Eiríksson Fjallabræður 1976 Iceland
1049 Guðrún Magnúsdóttir 1980 Iceland
1050 Kristján Daníelsson 1974 Iceland
1051 Margrét Ágústsdóttir 1957 Iceland
1052 Sigurjón Magnússon 1968 Iceland
1053 Ívar Kristjánsson 1969 Iceland
1054 Ragnar F Magnússon 1981 Iceland
1055 Arna Hagalíns 1982 Iceland
1056 Smári Gunnarsson 1981 Iceland
1057 Ingvar Linnet 1987 Iceland
1058 Jóhanna Pálsdóttir 1969 Iceland
1059 Hartmann Kr. Gudmundsson Víkingur 1 1958 Iceland
1060 Jónína Vilhjálmsdóttir 1965 Iceland
1061 Bjarni Arnarson 1962 Iceland
1062 Kjartan Geir Kristinsson 1978 Iceland
1063 Andrés Andrésson Team Citybike 1985 Iceland
1064 Kjartan Örn Júlíusson 1982 Iceland
1065 Svanur Danielsson 1981 Iceland
1066 Jón Þór Ágústsson 1966 Iceland
1067 Helga Gunnarsdóttir 1982 Iceland
1068 Jóhanna Kristófersdóttir 1975 Iceland
1069 Pálmi vilhjálmsson 1975 Iceland
1070 Elva Björk Bjarnadóttir 1988 Iceland
1071 Þórhallur Biering Guðjónson 1960 Iceland
1072 Inga Birna Benediktsdóttir 2002 Iceland
1073 Benedikt Magnusson 1971 Iceland
1074 Kristján G Guðmundsson 1953 Iceland
1075 Kristjana Árnadóttir 1960 Iceland
1076 Árný Jóna Þorláksdóttir 1989 Iceland
1077 Aron Andrew Rúnarsson 1988 Iceland
1078 Bryndís Ösp Valsdóttir 1974 Iceland
1079 Hannes Björn Guðlaugsson Team AB 1990 Iceland
1080 Guðni I. Pálsson 1973 Iceland
1081 Óskar Sæmundsson 1970 Iceland
1082 Sigurjòn Haraldsson Vìkingur 1956 Iceland
1083 Emil Blöndal 1967 Iceland
1084 Björgvin Atlason 1982 Iceland
1085 Fridrik Fridriksson 1970 Iceland
1086 Elsa María Davíðsdóttir 1971 Iceland
1087 Brynjar Örn Borgþórsson 1994 Iceland
1088 Sigurrós Hallgrímsdóttir 1976 Iceland
1089 Björn Helgi Barkarson 1968 Iceland
1090 Eyrún Sif Skúladóttir 1991 Iceland
1091 Valur Marteinsson 1961 Iceland
1092 Helga Vala Helgadóttir 1972 Iceland
1093 Guðrún ósk Þrastardóttir 1981 Iceland
1094 Einar Júlíusson 1977 Iceland
1095 Brynjòlfur Flosason 1979 Iceland
1096 Sólveig Þrastardóttir 1980 Iceland
1097 Gretar Þór Sæþórsson 1976 Iceland
1098 Kristján Helgason 1976 Iceland
1099 Jón Pétur Magnason Origo 1977 Iceland
1100 Birgir Hrafn Sæmundsson Siglóhjól 1990 Iceland
1101 Björgvin J. Jónsson 1974 Iceland
1102 Ólafur Bjarki Ágústsson 1979 Iceland
1103 Ingi Orn Jonsson 1981 Iceland
1104 Marzellíus Sveinbjörnsson 1959 Iceland
1105 Kristján Sigurgeirsson 1975 Iceland
1106 Atli Már Erlingsson 1979 Iceland
1107 Fjalar Jóhannsson Harðkjarna 1975 Iceland
1108 Sigurður Jónas Eggertsson 1975 Iceland
1109 Guðbjörg Rós Haraldsdóttir 1954 Iceland
1110 Björn Daviðsson 2003 Iceland
1111 H Davíð Björnsson 1964 Iceland
1112 Elvar Eyberg Halldorsson 1970 Iceland
1113 Halldór Þrastarson 1993 Iceland
1114 Sædís Jónsdóttir 1995 Iceland
1115 Dagný Jónsdóttir 1988 Iceland
1116 Hanna Dís Elvarsdóttir 1998 Iceland
1117 Ólafía Jónsdóttir 1984 Iceland
1118 Lilja Sigurborg Sigmarsdóttir 1980 Iceland
1119 Gunnar Ö. Hjartarson 1976 Iceland
1120 Helga Soffía Gunnarsdóttir 1978 Iceland
1121 Daníel Freyr Hjartarson 1992 Iceland
1122 Gísli Jens Guðmundsson Skagahjól Akranes 1971 Iceland
1123 Gunnar L. Gunnarsson Hjólahópur Jennýjar Lilju 1978 Iceland
1124 Jón Arnar Sigurjónsson 1960 Iceland
1125 Markús Sveinn Markússon 1957 Iceland
1126 Ólafur Magnússon 1964 Iceland
1127 Guðmundur Þorgrimsson 1969 Iceland
1128 Gunnar Þorvarðarson 1982 Iceland
1129 Bergsveinn Snorrason 1980 Iceland
1130 Aðalsteinn Elíasson 1967 Iceland
1131 Sigurjón Örn Ólafsson Klettur 1980 Iceland
1132 Guðborg Ester Ómarsdóttir 1967 Iceland
1133 Ólafur Þór Gíslason 1965 Iceland
1134 Arnór Barkarson 1973 Iceland
1135 Ísold Norðfjörð 1996 Iceland
1137 Brynjar Þór Þorsteinsson 1970 Iceland
1138 Valur Valsson 1970 Iceland
1139 Gunnar Páll Leifsson 1978 Iceland
1140 Arnar Pálmi Elvarsson 1991 Iceland
1141 Anton Marinó Stefánsson 1992 Iceland
1142 Kristján Skúli Skúlason 1988 Iceland
1143 guðfinna Kristófersdóttir 1968 Iceland
1144 Guðmundur Þórður Guðmundsson 1966 Iceland
1145 Halldór Guðmundsson 1961 Iceland
1146 Óskar 1978 Iceland
1147 Steinunn Erla Thorlacius 1984 Iceland
1148 Sindri Sveinsson Team200 1978 Iceland
1149 Hreiðar Gíslason 1965 Iceland
1150 Thelma Magnúsdóttir 1975 Iceland
1151 Aníta Hlín Guðnadóttir 1996 Iceland
1152 Gissur Örlygsson 1967 Iceland
1153 Tryggvi Jónsson 1982 Iceland
1154 Bjarni Þorgilsson 1972 Iceland
1155 Oddur Ingason 1963 Iceland
1156 Kolbeinn Högnason 1964 Iceland
1157 Andri Páll Alfreðsson 1995 Iceland
1158 Kristín Björg Bergþórsdóttir 1995 Iceland
1159 Sigríður Dögg Auðunsdóttir 1972 Iceland
1160 Katrín Salima Dögg Ólafsdóttir 1982 Iceland
1161 Símon Elí Guðnason 1984 Iceland
1162 Andrés Ögmundsson Fákar 1974 Iceland
1163 Eyjólfur Bjarnason 1955 Iceland
1164 Ragnheiður Eyjólfsdóttir 1991 Iceland
1165 Sara Björg Sigurðardóttir 1977 Iceland
1166 Bjarni Már Óskarsson 1982 Iceland
1167 Arna Alfreðsdóttir 1962 Iceland
1168 Erla Magnúsdóttir 1963 Iceland
1169 Óskar Helgi Andreasen 1972 Iceland
1170 Fannar Freyr Bjarnason 1978 Iceland
1171 Ragnheiður Sverrisdóttir 1965 Iceland
1172 Eva Dögg Steingrímsdóttir 1985 Iceland
1173 Hulda Hlín Ragnars Team Gaman Ferðir 1976 Iceland
1174 Þorkell Guðmundsson 1961 Iceland
1175 Kristján Kristjánsson 1968 Iceland
1176 Sólrún Valdimarsdóttir 1972 Iceland
1177 Guðbjörg Birna Björnsdóttir 1982 Iceland
1178 Ari Geir Emilsson 1962 Iceland
1179 Birgir Már Nielseb Team Lazy 1974 Iceland
1180 Arnar Gauti Guðmundsson 1990 Iceland
1183 Kristján Helgason 1962 Iceland
1184 Lárus Þorvaldsson 1983 Iceland
1185 Steinar Þór Smári 2002 Iceland
1186 Haukur Steinn Ólafsson 1983 Iceland
1187 Guðrún Friðbjörg Eyjólfsdóttir 1970 Iceland
1188 Kristján Karlsson 1968 Iceland
1189 Kári Guðnason 1986 Iceland
1190 sigurður arason 1985 Iceland
1191 Vilhjálmur Grímsson 1964 Iceland
1192 Rannveig Antonía Guðmundsdóttir 1966 Iceland
1193 Kristófer Jensson 1979 Iceland
1194 Hrafn Ingvarsson Team Citybike 1985 Iceland
1195 Valdemar Tracey 1964 Iceland
1196 Gauja Rúnarsdóttir 1966 Iceland
1197 Jón Gunnar Tynes Ólason 1965 Iceland
1198 Anna Linda Sigurgeirsdóttir Víkingur 1966 Iceland
1199 Martha Árnadóttir 1960 Iceland
1200 Agnes Linnet 1992 Iceland
1201 Bjarni Kristján Gunnarsson 1966 Iceland
1202 Rúnar Geir Björnsson 1967 Iceland
1203 Halldora Halfdanardottir 1974 Iceland
1204 Arnór Barkarson 1973 Iceland
1205 Laufey Axelsdóttir 1973 Iceland
1206 Þorgeir Ragnar Pálsson 1968 Iceland
1207 Helga Guðrún Ólafsdóttir 1979 Iceland
1208 Björgvin Pálsson 1974 Iceland
1209 Kristrún Lilja Daðadóttir 1971 Iceland
1210 Þórarinn Ólason 1984 Iceland
1211 Sæunn Björk Þorkelsdóttir 1983 Iceland
1212 Gunar Valur Stefánsson 1972 Iceland
1213 Hrannar Már Ágústsson 1987 Iceland
1214 Dúi Ólafsson 1984 Iceland
1217 Ingvar Guðjónsson 1975 Iceland
1218 Eyrún Sara Helgadóttir 1980 Iceland
1219 Gunnar Ingason 1969 Iceland
1220 Svanhildur Kristinsdóttir 1970 Iceland
1221 Arnar Snær Pétursson 1984 Iceland
1222 Ágúst Freyr Einarsson 1979 Iceland
1223 Hróar Jónasson 1989 Iceland
1224 Kristín Helga Waage Knútsdóttir 1984 Iceland
1225 Dario Nunez Salazar 1981 Iceland
1226 Kristján Örn Kristjánsson 1982 Iceland
1227 Þórhallur Matthíasson 1971 Iceland
1228 Már Þórarinsson 1971 Iceland
1229 Eyþór Örn Eyjólfsson 1978 Iceland
1230 Jón Arnar Jónsson 1973 Iceland
1231 Þorvaldur Gísli Kristinsson 1973 Iceland
1232 Heiðdís Björnsdóttir 1980 Iceland
1233 Jónas Stefánsson 1976 Iceland
1234 Hákon Jónsson 1985 Iceland
1235 Magni Reynir Sigurðsson 1985 Iceland
1236 Kópur Guðjónsson 1987 Iceland
1237 Kristín Stefánsdóttir 1973 Iceland
1238 Einar Sverrir Óskarsson 1969 Iceland
1239 Matthías Sveinsson 1966 Iceland
1240 Dagmar Stefánsdóttir 1970 Iceland
1241 Þorbjörg Una Þorgilsdóttir 1981 Iceland
1242 Elva Björg Jóhannesdóttir 1981 Iceland
1243 Björn Ásbjörnsson 1982 Iceland
1244 Björn Ásbjörnsson 1978 Iceland
1245 Guðni Ásbjörnsson 1982 Iceland
1246 Ásdís Eyrún Sigurgeirsdóttir 1983 Iceland
1247 Guðrún Símonardóttir 1971 Iceland
1248 Gestur Hreinsson 1964 Iceland
1249 Inga Rut Jónsdóttir 1976 Iceland
1250 Agla Jóna Sigurðardóttir 2000 Iceland
1251 Jón Erik Sigurðsson 2004 Iceland
1252 Óskar Páll Þorgilsson 1977 Iceland
1253 Adrienn Juhos 1982 Iceland
1254 Magnús H Lárusson 1972 Iceland
1255 Daníel Karlsson 1983 Iceland
1256 Kristján G Kristjánsson 1966 Iceland
1257 Sæþór I Harðarsson 1976 Iceland
1258 Guðrún Anna Gísladóttir 1990 Iceland
1259 Jóhannes Hermannsson 1960 Iceland
1260 Eyjólfur R. Stefánsson 1976 Iceland
1261 Helgi Ragnar Gunnarsson 1995 Iceland
1262 Axel Ingi Kristinsson 1994 Iceland
1263 Jón Þór Eggertsson 1985 Iceland
1264 Piero Segatta 1964 Iceland
1265 Bríet Rún Ágústsdóttir 1988 Iceland
1266 Þorvarður Lárusson 1974 Iceland
1267 Guðjón Ólafsson Fjallabræður 1980 Iceland
1268 Úlfar Þórðarson 1963 Iceland
1269 Jóhann Svavar Jóhannsson 1961 Iceland
1270 Páll Orri Pétursson 1987 Iceland
1271 Ingunn Guðmundsdóttir Blöndal 1986 Iceland
1272 Karitas Jónasdóttir 1981 Iceland
1273 Bjarni Guðmundsson 1994 Iceland
1274 Kjartan Róbertsson 1976 Iceland
1275 Andri Birgisson 1985 Iceland
1276 Daníel Örn Árnason 1978 Iceland
1277 Særún Jónsdóttir 1981 Iceland
1278 Berglind Hermannsdóttir 1981 Iceland
1279 Áslaug Þórsdóttir 1981 Iceland
1280 Valur I Örnólfsson 1981 Iceland
1281 Ásgeir Örn Rúnarsson 1965 Iceland
1282 Jóhannes Oddsson 1977 Iceland
1283 Arnar Sigurbjörnsson Afturelding 1973 Iceland
1284 Hávarður Tryggvason 1961 Iceland
1285 Guðmundur H.S.Guðmundsson 1961 Iceland
1286 Jóhann Jónsson 1993 Iceland
1287 stefán þór þórsson 1980 Iceland
1288 Ragnheiður Björk Harðardóttir 1994 Iceland
1289 Birgir Páll Ómarsson 1989 Iceland
1290 Berglind Björk Bragadóttir 1982 Iceland
1291 Arnór G. Hauksson Team Landsbanki 1982 Iceland
1292 Ásthildur Gunnarsdóttir 1984 Iceland
1293 Ólafur Örn Jónsson 1971 Iceland
1294 Elín Rita Sveinbjörnsdóttir 1978 Iceland
1295 Haukur Þór Haraldsson 1966 Iceland
1296 Helena Pálsdóttir 1990 Iceland
1297 Sigurður Ágústsson 1990 Iceland
1298 Hjalti Jón Þórðarson 1992 Iceland
1299 Trausti Valdimarsson 1957 Iceland
1300 Bjarni Valgeirsson 1987 Iceland
1301 Valur Rafn 1976 Iceland
1302 Arna Vigdís Jónsdóttir 1971 Iceland
1303 Elfa Björk Eiríksdóttir 1974 Iceland
1304 Bryndis Jonsdottir 1978 Iceland
1305 Ingvar Júlíus Tryggvason 1975 Iceland
1306 Sigurrós Halldórsdóttir 1978 Iceland
1307 Lilja Ingimarsdóttir 1994 Iceland
1308 Hrefna Guðmundsdóttir 1961 Iceland
1309 Ólafur Thorarensen 1962 Iceland
1310 Ásgeir Sigurðsson 1981 Iceland
1311 Elvar Skúli Sigurjónsson 1979 Iceland
1312 Hörn Hrafnsdóttir 1972 Iceland
1313 Helgi Guðjónsson 1982 Iceland
1314 Marteinn Vöggsson 1982 Iceland
1315 Valerie Maier 1969 Iceland
1316 Páll Hermannsson 1953 Iceland
1317 Heiðar snær Rögnvaldsson 1998 Iceland
1318 Julian Ingi Friðgeirsson 2004 Iceland
1319 Þórdís Reynisdóttir 1986 Iceland
1320 Sara Dögg Ólafsdottir 1978 Iceland
1321 Eyjolfur Eyjolfsson HFG 1969 Iceland
1322 Tryggvi Kristjánsson 1981 Iceland
1323 Gunnar Sigurjónsson Team Valitor 1978 Iceland
1324 Sigurlaug Helgadóttir 1992 Iceland
1325 Elíana Sigurjónsdóttir 1998 Iceland
1326 Sindri Bergmann 1973 Iceland
1327 Aðalsteinn Sigurðsson 1978 Iceland
1328 Hilmar þór sólbergsson 1975 Iceland
1329 Sigurjón Páll Helgason 1993 Iceland
1330 Dennis van Eijk 1987 Iceland
1331 Þórunn M. Óðinsdóttir 1972 Iceland
1332 Þórarinn Ingi Ólafsson 1972 Iceland
1333 Guðmundur Gunnarsson 1979 Iceland
1334 Benedikt Bergur Björnsson 2005 Iceland
1335 Arnar Smári Karvelsson 2005 Iceland
1336 Eva Ólafsdóttir 1973 Iceland
1337 Árni Magnússon 1974 Iceland
1338 Jón Björn Eysteinsson Víkingur 1961 Iceland
1339 Theodóra Arndís Berndsen 1977 Iceland
1340 Silja Ulfarsdottir 1981 Iceland
1341 Margrét Indíana Gu?mundsdóttir 1974 Iceland
1342 Sigurður Grétar Ágústsson 1980 Iceland
1343 Garpur Dagsson 1967 Iceland
1344 Ester Gunnsteinsdóttir 1971 Iceland
1345 Gunnar Logi Gunnarsson 1982 Iceland
1346 Brynja Birgisdóttir 1981 Iceland
1347 Sandra Ósk Sigurðardóttir 1979 Iceland
1348 Andrea Hanna Þorsteinsdóttir 1987 Iceland
1349 Sigríður Erlendsdóttir WOW 1982 Iceland
1350 Enzo Hincapie Hincapie 2008 Iceland
1351 Arge Sveinsson 1994 Iceland
1352 Örn Haraldsson BYKO 1961 Iceland
1353 Ingi Þór Oddsson BYKO 1963 Iceland
1354 Sigurður Steinarsson BYKO 1972 Iceland
1355 Kristján Bárðarson 1964 Iceland
1356 Hildur Guðbjörnsdóttir 1972 Iceland
1357 þorsteinn bárðarson 1975 Iceland
1358 Sigfús Axfjörð Sigfússon 1981 Iceland
1359 Líney Hermannsdóttir Hjólalið Lóu 1984 Iceland
1360 Jón Ævar Pálmason Fjord Folkers 1976 Iceland
1361 Óskar Marínó Jónsson 1999 Iceland
1362 Elísabet Helga Jónsdóttir 1975 Iceland
1363 Pálína María Gunnlaugsdóttir 1987 Iceland
1364 Karel Wium Ákason 1993 Iceland
1365 Ísar Freyr Collins 2002 Iceland
1366 Ragnheiður Lóa Björnsdóttir 1974 Iceland
1367 Hermann Þór Þórarinsson 2004 Iceland
1368 Birta Hlín Birgisdóttir 2002 Iceland
1369 Sölvi Snær Egilsson 2003 Iceland
1370 Arnaldur Daðason 2004 Iceland
1371 Júlíus Ásbjörnsson 1977 Iceland
1372 Egill Björgvinsson 2003 Iceland
1373 Björgvin Friðriksson 1961 Iceland
1374 Linda Hrönn Björgvinsdóttir WOW 1977 Iceland
1375 Peter Erler 1977 Austria
1376 Gunnlaugur Sigurðsson 1972 Iceland
1377 Katrín Dögg Ásbjörnsdottir 1981 Iceland
1378 Bjarki Þór Markússon 2002 Iceland
1379 Steindór Máni Björnsson 2001 Iceland